Remax ชุดชาร์จ Type C to C รุ่น U187-AC20W | AllOnline
ช้อป All Online ผ่าน 7App
โปรเด็ด สินค้าโดนใจ ห้างใกล้บ้าน
โหลดฟรี
Special Coupon (24 Apr - 23 May 26)
Remax ชุดชาร์จ Type C to C รุ่น U187-AC20W
รหัสสินค้า  705658010
true
true
false
Remax ชุดชาร์จ Type C to C รุ่น U187-AC20W - White
รหัสสินค้า 705658010
คุ้มกว่า
รับ ALL POINT ทุกการช้อป
  • ตัว adapter ผลิตจากวัสดุคุณภาพสูงกันไฟไหม้
  • ช่อง Type-c ให้กระแสไฟสูงสุด 20W(max)
  • ดีไซน์ขนาดกะทัดรัด ง่ายต่อการจัดเก็บ
*โปรดระบุรายละเอียดสินค้า
*โปรดระบุสีสินค้า
68%
*โปรดระบุรายละเอียดสินค้า
*โปรดระบุสีสินค้า
รวมยอดของ
มีสินค้าในสต๊อก
สินค้านี้จำกัดจำนวนในการสั่งซื้อ
การจัดส่ง
ฟรี
จัดส่งตามที่อยู่ รับสินค้าภายใน 2 - 5 วันทำการ หลังชำระเงิน
สินค้าใกล้เคียง
สีของสินค้า White
ขนาดสินค้ารวมบรรจุภัณฑ์ (กxยxส) 9x18.3x3.9 ซม.
น้ำหนักรวมบรรจุภัณฑ์ 0.1 กก.
แบรนด์ : Remax
รุ่น : U187-AC20W
สี : White
การรับประกัน : 1 ปี
รายละเอียดสินค้า
- อะแดปเตอร์ Adapter รุ่น RP-U187(20W) จากผู้ผลิตอุปกรณ์สำหรับ Smart Phone ยี่ห้อ Remax สินค้ามาตรฐานส่งออกทั่วโลก สินค้ารับประกันพร้อมกล่องโดย รีแมค(ไทยแลนด์) Remax Thailand
- อะแดปเตอร์ชาร์จไฟแบบ 2 Output ผ่านพอร์ต Type-c และ USB
- ได้การรับรองมาตรฐานสากลจาก FC,CE,RoHs
- ได้การรับรองมาตรฐานจาก มอก.
ข้อมูลทางเทคนิค
- Input: AC100V-240V 50/60Hz 0.5A(max)
- Output USB : 5V-3A/9V-2A/12V-1.5A (18W max)
- Output Type-C : 5V-3A/9V-2.22A/12V-1.67A (20W max)
คุณสมบัติ
รองรับการชาร์จแบบ GAN
ช่อง USB ให้กระแสไฟสูงสุด 18W(max)